മിന്നല്‍ മുരളിയില്‍ യുവരാജും ഉണ്ടോ… സംശയവുമായി ആരാധകര്‍.. ടോവിനോ യുവരാജ് ചിത്രത്തിന്‍റെ പിന്നിലെ രഹസ്യം തേടി ആരാധകര്‍.

മുൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം യുവരാജ് സിംഗിനെ നേരിട്ട് കണ്ടതിന്റെ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് നടൻ ടൊവിനോ തോമസ്. യുവരാജിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രം ടൊവിനോ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചു. “ഞാൻ യുവരാജിന്റെ വലിയ ആരാധകനാണ്, ഡർബനിലെ ആറ് സിക്‌സറുകൾ എന്ന നിലയിൽ ഈ നിമിഷം എപ്പോഴും ഓർക്കും,”

അദ്ദേഹം ഫോട്ടോയിൽ പറഞ്ഞു. യുവരാജ് എപ്പോഴും നിങ്ങളുടെ വലിയ ആരാധകനാണ്. നിങ്ങളെ കണ്ടുമുട്ടിയതിലും നിങ്ങളോടൊപ്പം കുറച്ച് സമയം ചിലവഴിച്ചതിലും സന്തോഷം. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന കുറുപ്പാണ് ടൊവിനോ തോമസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം.

മിന്നൽ മുരളിയാണ് താരത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം. ഡിസംബർ 24 ന് ചിത്രം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. ബേസിൽ ജോസഫാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ഗോദയ്ക്ക് ശേഷം കളിപ്പാട്ടവും ബേസിൽ ജോസഫും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് മിന്നൽ മാറാലി.

സംവിധായകൻ ബേസിൽ തോമസ് യുവരാജിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. യോഗത്തെ മനോഹരമായ ദിവസമെന്നാണ് ബേസിൽ വിശേഷിപ്പിച്ചത്. ഇരുവരും യുവരാജിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

സിനിമയിൽ നിരവധി പേരാണ് കമന്റുകളുമായി എത്തുന്നത്. സിനിമയുടെ സ്‌ക്രീൻ ഷോട്ടുകൾ പങ്കുവെക്കുന്ന മിന്നൽ മുരളിയിൽ യുവരാജ് ഉണ്ടോ എന്നതാണ് പ്രധാന ചോദ്യം. സിനിമയുടെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രമോഷനാണ് ഇതെന്നും അടുത്ത സിനിമയിൽ യുവരാജ് ഉണ്ടാകുമെന്നും ചിലർ പറയുന്നു.