റെബേക്കക്ക് ഇത്രെവേഗം സമ്മാനവുമായി ശ്രീജിത്ത്,.. ഈ പൂ വാടിയതാണോ.. റോമന്‍സില്‍ നല്ല മാറ്റം വന്നിട്ടുണ്ടേന്ന് കമന്റ്സ്

കേരളത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നടിയാണ് റബേക്ക സന്തോഷ്. മിനി സ്‌ക്രീനിൽ തിളങ്ങുകയാണ് താരം. സംവിധായകൻ ശ്രീജിത്തും റെബേക്കയും അടുത്തിടെ വിവാഹിതരായി. വിവാഹത്തിന് ശേഷം നടി അഭിനയത്തിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തി.

കളിവീട് എന്ന സീരിയലിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവമാണ് റബേക്ക. താരം പങ്കുവെച്ച വാർത്തകളെല്ലാം സോഷ്യൽ ലോകത്ത് വൈറലാണ്. റബേക്കയുടെ പുതിയ വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. ഭർത്താവ് ശ്രീജിത്തിനൊപ്പമാണ് വീഡിയോ. ‘ശ്രീജിത്ത് റബേക്കയെ കണ്ടു വാടിപ്പോയ ഒരു പൂവ് കൊടുക്കുന്നു.

വാടിപ്പോയ പൂവാണോ എന്ന് ചോദിച്ച റബേക്കയിൽ നിന്ന് രാവിലെ വാങ്ങിയെന്ന് ശ്രീജിത്ത് പറയുന്നു. മഴയത്ത് റോസാപ്പൂക്കൾ വാടിപ്പോയോ എന്നാണ് റെബേക്ക ചോദിക്കുന്നത്. മഴയത്ത് റോസാപ്പൂക്കൾ വാടിപ്പോകുമെന്ന് സംവിധായകൻ പറയുന്നു.

ഇവരുടെ രസകരമായ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. അവതാരകയും ബിഗ് ബോസ് താരവുമായ എലീന പടിക്കല് ​​കമന്റുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ഇത് വളരെ വൈകിയെന്ന് എലീന പറയുന്നു. പ്രണയവും മാറുമെന്ന് പറയാറുണ്ട്.

നേരത്തെ ശ്രീജിത്ത് പങ്കുവെച്ച ഒരു വീഡിയോ വൈറലായിരുന്നു. വിവാഹ കൺസെപ്റ്റ് വേർഷൻ 2 എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് ശ്രീജിത്ത് വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. എട്ട് മണിക്ക് എഴുന്നേൽക്കുക, അതെ, കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് ഒരു കാപ്പിയും കുടിച്ച് മുന്നിൽ നിൽക്കുക, അതാണ് കേരളത്തിന്റെ സംസ്കാരം.

എഴുന്നേൽക്കാൻ മടിച്ച് കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന റെബേക്കയുടെ ദൃശ്യങ്ങളും വീഡിയോയിൽ കാണാം. താരങ്ങളുടെ വിവാഹത്തിന്റെ ആദ്യ വീഡിയോ അന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു. നവംബർ ഒന്നിന് റെബേക്കയുടെയും സംവിധായകൻ ശ്രീജിത്ത് വിജയന്റെയും വിവാഹം നടക്കുകയായിരുന്നു.

വിവാഹം വലിയ ആഘോഷമായിരുന്നു. വിവാഹ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളുമെല്ലാം താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. പ്രതികരണം ഗംഭീരമായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരിയിലായിരുന്നു റെബേക്കയുടെയും ശ്രീജിത്തിന്റെയും വിവാഹ നിശ്ചയം.