പല ആളുകളില്‍ നിന്നായി ഒരു വലിയ തുക തന്നെ കിട്ടാന്‍ ഉണ്ട്.. ജീവിതത്തില്‍ സംഭവിച്ചതൊക്കെ അപ്രതിക്ഷിതമായ കാര്യങ്ങള്‍ ആയിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവിനെയും 2 മക്കളെയും നഷ്ടമായി.. മലയാളത്തിനെ ചിരിപ്പിച്ച കുളപ്പുള്ളി ലീലയുടെ ജീവിതം ഇപ്പോള്‍ ഇങ്ങനെയാണ്

മിനി സ്‌ക്രീനിലും ബിഗ് സ്‌ക്രീനിലും ആരാധകരുള്ള നടിയാണ് കുളപ്പുള്ളി ലീല. ചെറിയ വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് വെള്ളിത്തിരയിലെത്തിയത്. ഹാസ്യ കഥാപാത്രങ്ങളെയാണ് താരം കൂടുതലും അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല തമിഴിലും താരം സജീവമാണ്.

അന്നത എന്ന രജനികാന്ത് ചിത്രത്തിലും ഒരു പ്രധാന വേഷം ചെയ്തു. കുളപ്പുള്ളിയുടെ അഭിമുഖമാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. അഭിമുഖത്തിൽ തന്റെ കുടുംബത്തെക്കുറിച്ചും സിനിമയിലേക്കുള്ള തന്റെ വരവിനെക്കുറിച്ചും താരം പറയുന്നു.

ഏഴാം ക്ലാസ് വരെയാണ് ലീല പഠിച്ചത്. അമ്മയുടെ പിന്തുണ കൊണ്ടാണ് താൻ സിനിമയിലെത്തിയതെന്ന് താരം പറയുന്നു. ആരെയും വേദനിപ്പിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല,” ലീല അനീസ് കിച്ചനോട് പറഞ്ഞു.

താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ. കുടുംബത്തെക്കുറിച്ചും ഭർത്താവിന്റെയും മക്കളുടെയും നഷ്ടത്തെക്കുറിച്ചും അതിൽ പറയുന്നു. രണ്ട് ആൺകുട്ടികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടു ഭർത്താക്കന്മാരും മരിച്ചു. ഒരാൾ ജനിച്ച് എട്ടാം ദിവസത്തിലും മറ്റേയാൾ പതിമൂന്നാം വയസ്സിലും മരിച്ചു.

ശബരിമല ദർശനം കഴിഞ്ഞ് മടങ്ങുമ്പോഴായിരുന്നു അപകടം. ഞാൻ അച്ഛന്റെ കൂടെ പോയ സമയത്താണ് ഇത് സംഭവിച്ചത്. നഷ്ടപ്പെട്ടതൊന്നും തിരികെ ലഭിക്കില്ല. ഇനി എന്താണ് ആലോചിക്കേണ്ടതെന്ന് ലീല പറയുന്നു. തന്നെക്കുറിച്ച് പ്രചരിക്കുന്ന വ്യാജവാർത്തകളെക്കുറിച്ചും ലീല പറയുന്നു. മലയാളത്തിൽ കാണാത്തതിനെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചാൽ അത് വ്യാജ വാർത്തകളെ കുറിച്ചാണ്.

താരം മലയാളത്തിൽ സിനിമ ചെയ്യില്ലെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. അത്രയേയുള്ളൂ. മുൻപും ഇതുപോലെ ഒരു സംഭവം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ലീലയെ വിളിക്കാൻ കുളപ്പുള്ളിക്ക് കിട്ടില്ല. തമിഴ്നാട്ടിലുടനീളം തന്റെ വളർത്തുമൃഗങ്ങൾ കിടക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ലീല പറയുന്നു.

ഒരാൾ അഭിമുഖത്തിന് വിളിച്ചപ്പോഴാണ് ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. അതിന് ശേഷമാണ് വിളി വന്നതെന്ന് ലീല പറയുന്നു. ഇപ്പോഴത്തെ സിനിമയിൽ അമ്മയും അമ്മൂമ്മയുമില്ലെന്നാണ് ലീല നേരത്തെ പറഞ്ഞതിന്റെ ബാക്കിയെന്നും നടി പറയുന്നു. ഉറുമ്പ് കടിച്ച സാമ്പിൾ ഉപേക്ഷിക്കണം. വസ്ത്രമില്ല, മണിയില്ല, ഒന്നുമില്ല. നാലടി കാണിച്ചാൽ സിനിമയാകുമെന്ന് ലീല പറയുന്നു.

കേൾക്കാൻ നല്ലതാണെന്ന് ആനി മറുപടി പറഞ്ഞു. ഒരു ഫ്രീക്കൻ എന്നതിന്റെ അർത്ഥം ഇതാണ്. കാരണം എല്ലാ അമ്മമാരോടും ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കാൻ ഇഷ്ടമാണെന്ന് ആനി പറയുന്നു. നിലവിൽ തന്നേക്കാൾ പ്രായമുണ്ടെന്ന് പറയുന്നു. എനിക്ക് കിട്ടുന്ന പണത്തെക്കുറിച്ചും താരം പറയുന്നുണ്ട്.

കടം ചോദിച്ചാൽ സഹോദരിക്ക് ആരെങ്കിലും കടം തരുമോയെന്ന് ആനി ചോദിച്ചു. ഏകദേശം 45 ലക്ഷം രൂപ കടമുണ്ടെന്ന് ലീല പറയുന്നു. കണക്കു കൂട്ടിയാൽ അത് കൂടുതൽ ആയിരിക്കും. കാൻസർ രോഗികൾക്കും മറ്റുള്ളവർക്കും സഹായം ചെയ്യുമായിരുന്നു.

എനിക്ക് പബ്ലിസിറ്റി ഇഷ്ടമല്ല. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ ഇത് എവിടെയും പറയുന്നില്ല. കുറച്ചുകാലമായി ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ലെന്നും കുളപ്പുള്ളി ലീല പറഞ്ഞു. ആരും എന്നെ സഹായിക്കുന്നില്ല. അപ്പോൾ മനസ്സിലായി സാരമില്ല, മൂകനാണെങ്കിലും മുഖം വീർത്തിരുന്നു.

പിന്നെ വേറെ വഴിയില്ലാതെ അവൾ കരയുകയാണെന്ന് ആളുകൾ പറയും. എന്തിന്. ദൈവത്തോട് പറയുക. എല്ലാം ദൈവത്തോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. കടപ്പെട്ടവരോട് ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല. പക്ഷേ എന്നെങ്കിലും അനുഭവിക്കുമെന്ന് കുളപ്പുള്ളി ലീല പറയുന്നു.