വന്ദനത്തിലെ മോഹൻലാലിന്റെ നായികയായ ഗാഥ ഇന്ന് ചെയ്യുന്ന പണിയാണിത്. നടിയുടെ അവസ്ഥ ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെയാണ്.😌😌

ഗിരിജ ഷെട്ടാർ എന്ന ഇന്ത്യൻ ഇംഗ്ലീഷുകാരിയെ കുറിച്ച് മലയാളികൾക്ക് അധികം അറിയില്ല. എന്നാൽ വന്ദനത്തിലെ മോഹൻലാലിന്റെ നായിക കഥ മലയാളികൾ ഒരിക്കലും മറക്കില്ല. വളരെ കുറച്ച് സിനിമകളിൽ മാത്രം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള സെലിബ്രിറ്റി ആയിരിക്കുമ്പോഴാണ് ഗിരിജ സിനിമ വിടുന്നത്.

അവർ ഇപ്പോൾ എഴുത്തിലും പത്രപ്രവർത്തനത്തിലും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു. മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത് സൂപ്പർഹിറ്റായി മാറിയ ഗീതാഞ്ജലിയിൽ ഗിരിജയായിരുന്നു നായിക. എന്നാൽ മണിരത്നം മറ്റൊരു ചിത്രം വാഗ്ദാനം ചെയ്തപ്പോൾ അദ്ദേഹം അത് നിരസിച്ചു.

അതിന് തൊട്ടുമുമ്പ് സിനിമയിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിരുന്നതായി ഗിരിജ പറയുന്നു. അഭിനയത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുവരുമ്പോൾ മണിരത്‌നത്തിൽ വീണ്ടും അഭിനയിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹമുണ്ടെന്ന് ഗിരിജ പറയുന്നു.

ഒരു ദേശീയ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് അവർ ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. വന്ദനത്തിന്റെയും മോഹൻലാലിന്റെയും കഥയാണിത്. നടൻ എന്ന നിലയിലുള്ള സാങ്കേതിക മികവിനേക്കാൾ നമ്മെ ആകർഷിക്കുന്നത് മോഹൻലാലിന്റെ സ്‌ക്രീൻ പ്രെസൻസാണ്.

എല്ലാവരും ആത്മാർത്ഥമായി ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന കാര്യമാണ്. ആശംസാ സംഘം മികച്ചതായിരുന്നുവെന്ന് അവർ പറയുന്നു. അവരുടെ ഊർജമാണ് ആ സിനിമയുടെ വിജയം. ഗാഥാ ജാം സ്വീകരിക്കപ്പെടാൻ കാരണം അതിൽ ഒരു നിഷ്കളങ്കത ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ്.

എല്ലാ ക്രെഡിറ്റും മോഹൻലാലിനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മികച്ച അഭിനയത്തിനും അവകാശപ്പെട്ടതാണെന്ന് ഗിരിജ പറയുന്നു.