ഒരുപാട് രംഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കും. സിനിമ ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഐറ്റം ഡാൻസ് മാത്രമേ കാണൂ. തുറന്ന് പറഞ്ഞ് നടി നമിത.

തമിഴ്, തെലുങ്ക് സിനിമകളിൽ ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച് നിരവധി ആരാധകരെയാണ് നടി നേടിയെടുത്തത്. മലയാളത്തിൽ ബ്ലാക്ക് സ്റ്റാലിൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതനായി. ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിലൂടെ നിരവധി ആരാധകരെ നേടിയ തെന്നിന്ത്യൻ നടിയാണ് നമിത കപൂർ.

ജമിനി എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമാലോകത്ത് തന്റേതായ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച നടിയാണ് നമിത. പിന്നീട് പുലിമുരുകനിലും ഒരു പ്രധാന വേഷം ചെയ്തു. എന്നാൽ ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളാണ് നടി ചെയ്തത്. യുവാക്കളുടെ ആരാധനാപാത്രമായിരുന്നു താരം.

അഭിനയത്തോടൊപ്പം ചേരുന്ന സൗന്ദര്യവുമുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ സ്വകാര്യ ജീവിതത്തെ കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പ്രചരിപ്പിക്കാറുണ്ട്. തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഭൂതകാലത്തെ കുറിച്ചും വാർത്തകളിലെ പ്രധാന കാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചും താരം പറയുന്നു.

താൻ വിഷാദരോഗത്തിന് അടിമയായിരുന്നുവെന്ന് താരം നേരത്തെ ഒരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. 2010 മുതൽ അഞ്ച് വർഷമായി താൻ കടുത്ത വിഷാദരോഗത്തിന് അടിമയാണെന്ന് താരം അവസാനമായി വെളിപ്പെടുത്തി.

താൻ മലയാള സിനിമയെ വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നുവെന്നും പൃഥ്വിരാജാണ് മലയാളത്തിൽ തനിക്ക് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ടതെന്നും അദ്ദേഹത്തിനൊപ്പം ഒരു സിനിമ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും നമിത പറയുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ ചിത്രത്തിലെ അനുഭവങ്ങൾ തുറന്ന് പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് താരം.

താങ്കളാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രമെന്ന് പറഞ്ഞ് ചില സംവിധായകർ നിങ്ങളെ സിനിമയിലേക്ക് വിളിക്കും. ഏതാനും ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കും. ഒരു ഐറ്റം സോങ് സീനും ഇതോടൊപ്പം ചിത്രീകരിക്കും. സിനിമ പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ ഒഴിവാക്കി ആ ഗാനം മാത്രം ഉൾപ്പെടുത്തും.

ഇത്തരം അനുഭവങ്ങൾ തനിക്ക് പലതവണ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്നും താരം പറഞ്ഞു. ഞാൻ ഐറ്റം സോങ്ങ് മാത്രമേ ചെയ്യൂ എന്ന് പ്രേക്ഷകർ വിചാരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഒരു നടി തടിച്ചാലും മെലിഞ്ഞാലും ഉടൻ കമന്റുകൾ വരും. കഴിഞ്ഞ 15 വർഷമായി തനിക്ക് പലതരത്തിലുള്ള ബോഡി ഷെയ്മിംഗ് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെന്നും നടി വെളിപ്പെടുത്തി.