ഗര്‍ഭണിയാകണം എന്ന് ഇപ്പോഴേങ്കിലും ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ടോ… രജീഷയോട് അവതാരക ചോദിച്ച ചോദ്യം കേട്ട് ഞെട്ടി ആരാധകര്‍..

ഇപ്പോൾ തിയേറ്ററുകളിൽ വിജയകരമായി ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന മലയാളത്തിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രമാണ് ‘എല്ലാം ശരിയാകും’. ജിനു ജേക്കബ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ആസിഫ് അലി രജിഷ വിജയൻ സിദ്ദിഖിനെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി ഒരുക്കിയ ചിത്രം മികച്ച സ്വീകാര്യതയാണ് മലയാളികൾ സ്വീകരിച്ചത്.

രാഷ്ട്രീയമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രധാന പ്രമേയം. ഈ മാസം നവംബർ 19നാണ് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയത്. രാജേഷ് വിജയനൊപ്പം ആസിഫ് അലി അഭിനയിക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമാണിത്. 2016ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അനുരാഗ കരിക്കിൻ വെള്ളം എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ് ഇരുവരും നേരത്തെ ഒന്നിച്ചത്.

രജിഷ വിജയന്റെ വെള്ളിത്തിരയിലെ അരങ്ങേറ്റം കൂടിയായിരുന്നു ഇത്. രണ്ടും ചേർന്നതാണ് മലയാളികൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്. എല്ലാം ശരിയാകുമെന്ന് ചിത്രത്തിന്റെ വിശേഷങ്ങളുമായി അഭിമുഖവുമായാണ് ഇരുവരും ഇപ്പോൾ എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

അതിൽ അവതാരകൻ സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒരുപാട് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിച്ചു. ഇരുവരും ഒരുമിച്ച് അഭിനയിച്ച രണ്ട് ചിത്രങ്ങളെ കുറിച്ച് അവതാരകൻ ചോദിക്കുന്നു. സിനിമയുടെ സെറ്റിൽ വെച്ച് ഇരുവരും തങ്ങളുടെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചു.

അനുരാഗ കരിക്കിൻ വെള്ളം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ആസിഫ് അലിയുടെ ചെകിട്ടത്തടിച്ച് രജിഷ വിജയൻ. ആ രംഗം യഥാർത്ഥത്തിൽ മുഖത്തടിയായിരുന്നുവെന്ന് അവതാരകയോട് രജിഷ വിജയൻ പറയുന്നു. തന്റെ കവിളിൽ രണ്ട് തവണ വെടിയേറ്റെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ ‘എല്ലാം ശരിയാകും’ എന്ന സിനിമയിൽ ആസിഫ് അലി രാജേഷ് വിജയനെ ചവിട്ടുന്ന രംഗമുണ്ട്. തന്നെ ചവിട്ടാൻ ആസിഫ് അലി രണ്ട് തവണ വെടിയുതിർത്തെന്ന് രജിഷ വിജയൻ പരിഹസിക്കുന്നു. ആദ്യസിനിമയ്ക്ക് പകരമാകുമായിരുന്നെന്ന് കളിയാക്കി.

വിജയനോടും മറ്റു പല ചോദ്യങ്ങളും അവതാരക രജിഷ ചോദിച്ചു. അവരിൽ ഒരാൾ കള്ളിന്റെ കാര്യം ചോദിച്ചു. ആദ്യം കള്ള് കുടിച്ചത് അച്ഛന്റെ കൂടെയാണെന്ന് രജിഷ വിജയൻ പറഞ്ഞു.

ഇത് പിന്നീട് സോഷ്യൽ മീഡിയ എക്സ്ക്ലൂസീവ് വാർത്തയായി മാറുമെന്നും ആസിഫ് അലി രജിഷയോട് പറയുന്നു. “ഇത് ഞാൻ മുമ്പ് പലതവണ വെളിപ്പെടുത്തിയ കാര്യമാണ്,” പറഞ്ഞു.

ഈ ഇന്റര്‍വ്യൂവില്‍ അതരക ചോദിക്കുന്ന ചില ചോദ്യമാണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആവുന്നത്. എപ്പോള്‍ എങ്കിലും ഗര്‍ഭണിയാകാന്‍ തോനിയിട്ടുണ്ടോ എന്നായിരുന്നു അവതാരക ചോദിച്ചത്. അതിനു വളരെ രസകരമായി നടി ആന്‍സര്‍ കൊടുത്തു.

വീഡിയോ മുഴുവനും കാണുക.