സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ തരംഗമായി സോനാ നായരുടെ തകര്‍പ്പന്‍ ഡാന്‍സ്.. മെയ്യ് വഴക്കം കണ്ടു അമ്പരന്ന്

സോന നായർ വർഷങ്ങളായി സിനിമാ മേഖലയിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന താരമാണ്. ചെറുതും വലുതുമായ ഒട്ടനവധി വേഷങ്ങൾ ചെയ്ത താരം അഭിനയത്തിലും മികവ് പുലർത്തി പ്രേക്ഷകരുടെ കയ്യടി നേടി. 1996 ലാണ് നടന്റെ അരങ്ങേറ്റം.

സത്യൻ അന്തിക്കാട് ഈ നടനെ മലയാള സിനിമാ ലോകത്തിന് സമ്മാനിച്ചു. തൂവൽ കൊട്ടാരം എന്ന തന്റെ ആദ്യ ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. നിരവധി നല്ല മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള അദ്ദേഹം സിനിമയിൽ മാത്രമല്ല സീരിയലുകളിലും സജീവമാണ്.

ഹാസ്യ വേഷങ്ങളിലൂടെ സിനിമയിൽ തന്റേതായ ഇടം നേടാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. മോഹൻലാൽ നായകനായ നരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ മലയാളികളുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ നടിയാണ് സോന നായർ. നരന്റെ കുന്നുമ്മൽ ശാന്ത എന്ന കഥാപാത്രം ഇന്നും പ്രേക്ഷക മനസ്സിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു.

മോഹൻലാലിന്റെ ടിപി ബാലഗോപാലൻ എംഎ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബാലതാരമായാണ് സോന തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. ആദ്യം പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടിയ കഥാപാത്രമാണ് തൂവൽ. ഹീറോ, വീണ്ടും ചില ഹോം ഫീച്ചറുകൾ, കസ്തൂരിമാൻ, ബ്യൂട്ടിഫുൾ ഇൻ ദ സിറ്റി, വെട്ടം, ബ്ലാക്ക്, നേഷൻ, ഹലോ, വെറുതെ ഒരു ഭാര്യ, സാഗർ ഏലിയാസ് ജാക്കി, പാസഞ്ചർ, കമ്മാരൻ, ഫൈനൽ തുടങ്ങിയ ഹിറ്റ് സിനിമകളിൽ സോന നായർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇത് കൂടാതെ സീരിയൽ മേഖലയിലും സോന നായർ സജീവമാണ്. മലയാളം സീരിയൽ രാച്ചിയമ്മയെ ഡിഡി കുടുംബ പ്രേക്ഷകർ കൂടുതൽ ജനപ്രിയമാക്കി. എന്റെ മനസ്സ് മകൾ, ഓട്ടോഗ്രാഫ് തുടങ്ങിയ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സീരിയലുകളിൽ സോന നായർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സീതാ കല്യാണമാണ് അവസാനമായി അഭിനയിച്ച മലയാളം സീരിയൽ. സോന നായർ ഇപ്പോൾ ഒരു തമിഴ് സീരിയലിൽ അഭിനയിക്കുകയാണ്. സഹതാരങ്ങൾക്കൊപ്പം ഷൂട്ട് ചെയ്യാതെ ചിത്രീകരിച്ച ഡാൻസ് വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്.

46 കാരിയായ സോന നായർ ഒരു ഭീമാകാരനെപ്പോലെ നൃത്തം ചെയ്യുന്നു. ഈ പ്രായത്തിലും ഇതൊരു നൃത്തമാണെന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്. സ്റ്റാർ വിസാർഡ് പരമ്പരയിൽ സോന തന്റെ സഹപാഠികൾക്കൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യുന്നു.

വീഡിയോ കാണുക