ഹേ ഇതവളുതന്നെയാണോ… എജ്ജതി മാറ്റം തന്റെ പതിനേഴു വയസ്സുള്ള മോഡലിംഗ് ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോസ് കണ്ടോ.. പ്രേഷകരുടെ പ്രിയതാരം അന്ന് ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു..

തന്റെ സിനിമാ ജീവിതത്തിലൂടെ, നിരവധി അഭിനയ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ പൂർണ്ണമായും തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. ലോകപ്രശസ്ത കലാകാരൻ കമൽഹാസന്റെ മകളാണ് ശ്രുതി ഹാസൻ.

സിനിമാ പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ് വരുന്നതെങ്കിലും സ്വന്തം പ്രയത്നം കൊണ്ട് ഉയരങ്ങൾ കീഴടക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു എന്ന് തന്നെ പറയാം.

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ താരമാണ് ശ്രുതി ഹാസൻ. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. 2009 മുതൽ അഭിനയ ലോകത്ത് സജീവമാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് നിരവധി ആരാധകരുണ്ട്.

തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും നടി പതിവായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഏത് വേഷത്തിലും സുന്ദരിയായി കാണപ്പെടുന്ന നടിയുടെ മിക്കവാറും എല്ലാ ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. പതിനേഴാം വയസ്സിൽ തന്റെ മോഡലിംഗ് ചിത്രങ്ങൾ താരം ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ചിരുന്നു. അന്നത്തെ ശ്രുതി ഹാസനും ഇന്നത്തെ ശ്രുതി ഹാസനും വ്യത്യസ്തരാണെന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്.

” When I found these – my ever first modelling gig at 17. I look a bit and a bit. But that’s like life isn’t it? I have always loved working and growing. even sideways. വളരെ രസകരമായ പഴയ ചിത്രങ്ങളാണ് പുറത്ത് വന്നിരിക്കുന്നത്. പിതാവ് കമൽഹാസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത 2000-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഹേ റാം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബാലതാരമായിട്ടായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ അരങ്ങേറ്റം.

..

തമിഴിലും ഹിന്ദിയിലുമാണ് ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങിയത്. 2009 ൽ ലക്ക് എന്ന ഹിന്ദി ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, തമിഴ്, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.