എല്ലാ സിനിമകളും ഇനി ചെയ്യില്ല. നടി ഭാവന സെലക്ടീവാകാൻ തീരുമാനിച്ചു. കൂടുതലും തനിക് ഇഷ്ടം ഇത്തരത്തില്‍ ഉള്ള സിനിമകളാണ്

ഇനി മുതൽ എല്ലാ സിനിമകൾക്കും യെസ് പറയില്ലെന്നും പഴയ പോലെ സിനിമകൾ ചെയ്യില്ലെന്നും തുറന്ന് പറഞ്ഞ് മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ നടി ഭാവന. തനിക്ക് വരുന്ന എല്ലാ സിനിമകളും ചെയ്യില്ലെന്ന് നടി പറയുന്നു. ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.

എല്ലാ സിനിമകൾക്കും യെസ് പറയില്ലെന്നും സെലക്ടീവായി മാത്രമേ സിനിമ ചെയ്യൂ എന്നും ഭാവന പറയുന്നു. നടിയുടെ പുതിയ കന്നഡ ചിത്രം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ വിശേഷങ്ങൾ പങ്കുവെക്കവെയാണ് ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

അവൻ തന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ മറ്റൊരു ഘട്ടത്തിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു. വിവാഹിതനായി. സെറ്റിൽഡ് ആയി. എനിക്ക് മറ്റ് നിരവധി ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് പോസ്റ്റുചെയ്യാൻ അനുമതിയില്ല. വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ സിനിമയിൽ എത്തിയ ആളാണ് ഞാൻ.

പതിനഞ്ചാം വയസ്സിൽ സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. പതുക്കെ നീങ്ങിയാൽ മതി. അഭിനേത്രി എന്ന നിലയിൽ വെല്ലുവിളി ഉയർത്തുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ മാത്രമേ ഇനി ചെയ്യൂ. അതിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഭാവന പറയുന്നത് വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ കഥാപാത്രം വന്നാൽ മാത്രമേ സിനിമ ചെയ്യൂ എന്നാണ്.

കന്നഡ ചിത്രം ബജ്‌രംഗി 2 ആണ് ഭാവനയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ റിലീസ്. മറ്റൊരു ചിത്രമായ ഗോവിന്ദ ഗോവിന്ദയുടെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായി. ഭാവനയാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

സിനിമാ നടിയായി അഭിനയിക്കുന്നത് വലിയ വെല്ലുവിളിയും അതോടൊപ്പം രസകരവുമായിരുന്നുവെന്ന് ഭാവന അഭിമുഖത്തിൽ പറയുന്നു. മറ്റൊരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് താൻ മലയാള സിനിമയിൽ നിന്ന് വേറിട്ട് നിൽക്കുന്നതെന്ന് നടി വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

ഒടിഡി പ്ലേയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് താൻ മലയാളത്തിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുകയാണെന്ന് അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തിയത്. മലയാള സിനിമയിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുന്നത് ബോധപൂർവമാണെന്ന് ഭാവന അന്ന് പറഞ്ഞു. നടിയുടെ വാക്കുകൾ ഇങ്ങനെ…

‘തൽക്കാലം മലയാള സിനിമ വേണ്ടെന്ന് തീരുമാനിച്ചു. അതും എന്റെ മനസ്സമാധാനത്തിന്. ഇപ്പോൾ കന്നഡയിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച് സിനിമകൾ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കന്നഡയിൽ പുറത്തിറങ്ങുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ഭജരംഗി 2. ‘

BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
BHAVANA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS