അഭിനയത്തില്‍ മാത്രമല്ല ഒഴിവ് സമയങ്ങളില്‍ സ്പോര്‍ട്ട്സും തനിക് ഇഷ്ടമാണ്.. കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസുമായി നയന്‍‌താര ചക്രവര്‍ത്തി.. കഴിവ് സമയത്ത് കളിക്കുന്നത് ഇതാണ്

ബേബി നയൻതാര എന്ന പദവിയിൽ നിന്ന് മോഡൽ നയൻതാര എന്ന പദവിയിലേക്ക് വളരെ വേഗം ഉയര്‍ന്ന താരമാണ് നടി. 2006ലാണ് നടി ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.പത്ത് വർഷത്തിലേറെയായി അവർ സിനിമാരംഗത്ത് സജീവമായിരുന്നു.

ബാലതാരമായി മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നയൻതാര ചക്രവർത്തി പിന്നീട് അഭിനയത്തിലൂടെ നിരവധി ആരാധകരെ നേടി. ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ മാന്ത്രിക പ്രകടനത്തിലൂടെ സിനിമാപ്രേമികളുടെ മനസ്സ് കീഴടക്കിയ താരമാണ്.

മലയാളി സിനിമാ പ്രേമികളുടെ ഹൃദയത്തിൽ ബേബി നയൻതാര ഒരു പ്രത്യേക ഇടം കണ്ടെത്തി. നിലവിൽ സിനിമയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് താരം. പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരന്തരം പങ്കിടുന്നു.

നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ലക്ഷക്കണക്കിനാളുകളാണ് താരത്തെ പിന്തുടരുന്നത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം മൂന്ന് ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്.

നിങ്ങളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നിങ്ങൾ പങ്കിടുന്ന മിക്കവാറും എല്ലാ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും കാട്ടുതീ പോലെ പടരുകയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലാകുകയാണ്. സ്‌പോർട്‌സ് താരമായാണ് താരം ഫോട്ടോയിൽ എത്തുന്നത്.

നടിയുടെ കൊലയാളി മനോഭാവമുള്ള ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. 2006ൽ ജയസൂര്യ കുഞ്ചാക്കോ, ബോബൻ, കാവ്യാ മാധവൻ, മോഹൻലാൽ എന്നിവർ അഭിനയിച്ച കിലുക്കം കിലുകിലുക്കം എന്ന സൂപ്പർഹിറ്റ് കോമഡിയിലാണ് അവർ ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

ടിങ്കു മോൾ എന്ന കഥാപാത്രത്തിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് പല സിനിമകളിലും നല്ല വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞു. പിതാവില്ലാത്ത വീട്, ചെസ്സ്, നോട്ട്ബുക്ക്, അത്ഭുതലോകം, ഇൻസ്പെക്ടർ ഗാർഡ്, ആകാശം, സൂര്യൻ, കംഗാരു, കുസേലൻ, ക്രേസി ഗോപാലൻ, ലൗഡ് സ്പീക്കർ എന്നിവയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രധാന ചിത്രങ്ങൾ. മറുപടി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം അവസാനമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

PHOTOS

PHOTOS

PHOTOS