ആരുടേയും മനം മയക്കുന്ന വശ്യ സുന്ദരി 🔥🔥 ഫോട്ടോസുകൾ വൈറൽ.. തീ പിടിപ്പിക്കുന്ന ഫോട്ടോസ് കാണാം…. ആളൊരു ശ്രീലങ്കക്കാരിയാ പക്ഷെ ആരാധകര്‍ മുഴുവന്‍ ഇന്ത്യക്കാരും..

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ച് വൈറലായ നടിയാണ് നിമേഷ് ജയരത്‌ന. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സെലിബ്രിറ്റിയായാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും നടി പതിവായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി പങ്കിടാറുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം രണ്ട് ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്. ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുകയാണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ നിൽക്കുന്ന നടിയുടെ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോയാണ് ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചത്.

മുൻപും ഇത്തരം ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ താരം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്തായാലും താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്. ഒരുപാട് സൗന്ദര്യ മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുള്ള താരമാണ് നിമിഷ. 2016ലെ മിസ് ഐലൻഡ് സൗന്ദര്യമത്സരത്തിലെ ഫൈനലിസ്റ്റാണ്.

മറ്റ് നിരവധി സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളിലും അവർ വിജയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ശ്രീലങ്കയിൽ നിന്നുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയറാണ് താരം. എന്നാൽ ഇന്ത്യയിലും നടിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ വൈറലാവുകയാണ്. താരത്തിന് ഇവിടെ ഒരുപാട് ആരാധകരുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ കാണുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ്. ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടും മറ്റൊന്നിൽ നിന്ന് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമാണ്. വൈവിധ്യം കൊണ്ടുവരാൻ എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

കാരണം വ്യത്യസ്തമായ എന്തെങ്കിലും കൊണ്ടുവന്നാൽ മാത്രമേ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകൂ എന്നാണ് എല്ലാവരും കരുതുന്നത്. സമൂഹത്തിന് നല്ല സന്ദേശം നൽകുന്ന ഭീമാകാരമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മുതൽ സദാചാര രോഷം ഉളവാക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വരെ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലൂടെ വൈറലാകുകയാണ് ഇന്ന് പലരും. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ വ്യത്യസ്ത ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത് മോഡലുകൾ വൈറലാകാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയുടെ വിഷയങ്ങൾ

ഉയർത്തിക്കാട്ടി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുമ്പോൾ അതിനായി ഏത് തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും ചെയ്യാൻ അവർ മടിക്കില്ലെന്ന് പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ. അതേസമയം ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി വൈറലാകുന്നവരുമുണ്ട്.

PHOTOS

PHOTOS

PHOTOS