“ബെട്ടിയിട്ട ബായതണ്ട് പോലെ കിടക്കണ കിടപ്പ് കണ്ടാ എളാപ്പാ…” 😬😂🤪💃🏻 സ്വന്തം കിടപ്പിനെ വാഴതടിയോട് ഉപമിച്ച് അമേയ.. പുത്തന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ വൈറല്‍..

കുറച്ച് ചിത്രങ്ങളിൽ മാത്രം അഭിനയിക്കുകയും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടുകയും ചെയ്ത യുവനടിയാണ് അമേയ മാത്യു. താൻ അഭിനയിച്ച സിനിമകളിലെ ചെറുതും വലുതുമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ താരം പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിച്ചു.

അതിനാൽ വേഷങ്ങൾ ചെറുതാണെങ്കിലും മികച്ച അഭിനയത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ നേടാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞു. അതാണ് ചില സിനിമകളിലെ ഏറ്റവും ചെറിയ ഡയലോഗുകളെയും കോണുകളെയും പോലും എന്നെ ഓർമ്മപ്പെടുത്തുന്നത്. മോഡലിംഗിൽ സജീവമായിരുന്നു നടി.

അധികം സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും ഒരുപാട് ആരാധകരുള്ള നടിയാണ് അമേയ മാത്യു. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് നിന്ന് സിനിമയിലെത്തിയ നടി ഒരു വീഡിയോ പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയുടെ വീഡിയോയിലെ പ്രകടനത്തിലൂടെയാണ് ശ്രദ്ധ നേടിയത്. അതിനുശേഷം, അമച്വർ ഇന്റർനെറ്റിൽ തിരയുന്നു. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ അമേയയ്ക്ക് നിരവധി ഫോളോവേഴ്‌സ് ലഭിച്ചു.

മിഥുൻ മാനുവലിന്റെ ആട് 2 എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അമേയ ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. വർഗീസിന്റെ കാമുകിയുടെ വേഷത്തിൽ അജു ക്ലൈമാക്‌സിലേക്കുള്ള ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾ മാത്രം കാണിക്കുന്നു! ഒരു പഴയ ബോംബ് കഥ, ദി പ്രീസ്റ്റ്, വുൾഫ് തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ അമേയ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തന്റെ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലൂടെ അമേയ പലപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിട്ടുണ്ട്. ഇത് കൂടാതെ അമേയ എടുത്ത നിരവധി ഫോട്ടോകളും ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്. പോസ്റ്റിനൊപ്പം അമേയ എഴുതിയ അടിക്കുറിപ്പും ഏറെ കൈയ്യടി നേടുകയാണ്.

മോഹൻലാൽ നായകനായ മരക്കാർ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഹിറ്റ് ഡയലോഗിനാണ് ഇപ്പോൾ അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയിരിക്കുന്നത്. പുതിയ ഫോട്ടോകൾക്കൊപ്പം രസകരമായ അടിക്കുറിപ്പുകളും അമേയ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

ഒരു കാൻഡിഡ് പിക്ക് കിട്ടിയപ്പോൾ ആദ്യം മനസ്സിൽ വന്നത് ഡയലോഗ് ആണെന്നായിരുന്നു അമേയയുടെ അടിക്കുറിപ്പ്. അടിക്കുറിപ്പ് തമാശയ്ക്കാണെന്നും ഇതിലൂടെ ആരെയും ട്രോളാൻ താൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ലെന്നും അമേയ പറഞ്ഞു.

Ameya instagram photos

Ameya instagram photos

Ameya instagram photos

Ameya instagram photos