സാരിയില്‍ അടാര്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി രമ്യ നമ്പീശന്‍.. അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ലുക്കിനെ വാനോളം പ്രശംസിച്ച് ആരാധകര്‍..

തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും തിരക്കുള്ള നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് രമ്യ. നരേന്ദ്രന്റെ മകൻ ജയകാന്തൻ വക എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി രമ്യ നമ്പീശൻ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് വന്നത്. ആദ്യ സിനിമയിൽ കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്റെ സഹോദരിയായി അഭിനയിച്ച രമ്യ,

പിന്നീട് ജയറാമിന്റെ നായികയായാണ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ആനച്ചന്തം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് രമ്യ ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. രമ്യ നമ്പീശൻ പിന്നീട് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും കന്നഡയിലും നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ അഞ്ചാം എപ്പിസോഡിലാണ് താരം അവസാനമായി മലയാളത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. അഭിനയത്തിന് പുറമെ പിന്നണി ഗായിക എന്ന നിലയിലും രമ്യ മികവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. രമ്യ നിരവധി സിനിമകളിൽ പാടിയിട്ടുണ്ട്.

ഇത് കൂടാതെ വെബ് സീരീസുകളിലും നിരവധി ആൽബങ്ങളിലും രമ്യ അഭിനയിക്കുകയും പാടുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവമായ രമ്യ നമ്പീശൻ തന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

പച്ച സാരിയിൽ ഭീമാകാരമായ ലുക്കിലാണ് രമ്യ നമ്പീശൻ എത്തുന്നത്. ദിവ്യ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സ്‌റ്റൈൽ ചെയ്‌ത സൗത്ത് സൈഡ് ഫോർ യു എന്ന ഫാഷൻ ബ്രാൻഡിന്റെ സാരിയിൽ വ്യാജ സ്‌റ്റൈലിലാണ് രമ്യ ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തത്.

സെലിബ്രിറ്റി മേക്കപ്പ് ആർട്ടിസ്റ്റ് ജോയാണ് നടിക്ക് വേണ്ടി മേക്കപ്പ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അർജുനാണ് ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തിയത്. നിരവധി താരങ്ങളും ആരാധകരും ഇത് ഗംഭീരമാണെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. വേഗം തന്നെ ഈ ഷൂട്ട്‌ സൈബര്‍ ഇടങ്ങളില്‍ വൈറല്‍ ആയി തീര്‍ന്നു.

Remya nambeeshan PHOTO

Remya nambeeshan PHOTO

Remya nambeeshan PHOTO