സ്കൂൾ കാലം മുതലേ അത് ചെയ്തിരുന്നു. അത് ആസ്വാധിച്ചിരുന്നു. ദീപ്തി സതി.

നീന എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ദീപ്തി സതി മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ചിത്രത്തിലെ താരത്തിന്റെ കഥാപാത്രം ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. ഒരു ആൺകുട്ടിയുടെ കഥാപാത്രമാണ് കഥാപാത്രത്തിന് നൽകിയത്, അത് വളരെ ജനപ്രിയമായിരുന്നു.

അതിനുശേഷം നിരവധി മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങൾ തേടിയെത്തി. എന്നാൽ അതിലുമുപരിയായി, ആധുനിക കഥാപാത്രങ്ങൾ എപ്പോഴും ഒരു താരത്തെ തിരയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അത്തരം വേഷങ്ങൾ മാത്രമേ ചെയ്യൂ എന്ന രീതിയിലാണ് സംവിധായകർ പോലും സമീപിച്ചത്.

സാധാരണ കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് ഇത്തരം കഥാപാത്രങ്ങൾ ഉണ്ടാകരുതെന്നും ദീപ്തി പറഞ്ഞിരുന്നു. സാധാരണ കഥാപാത്രങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണെന്ന് താരം പറഞ്ഞിരുന്നു. നല്ല മോഡൽ കൂടിയാണ് നടി. മിക്ക പരസ്യങ്ങളിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ട് സ്റ്റൈലിലായിരിക്കും താരം കൂടുതലും. എന്നാൽ അത്തരമൊരു ഗ്ലാമർ വസ്ത്രത്തിന് വേണ്ടി അവൾ പ്രത്യേകിച്ച് ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ല.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ അങ്ങനെ പറയുന്നു. ഒരു സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടിയാണ് ബിക്കിനി ധരിച്ചിരുന്നത്. അതായിരുന്നു വിവാദം. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ചൂടൻ ലുക്ക് കിട്ടാൻ വസ്ത്രം ധരിക്കുന്ന ആളല്ല താനെന്നും പറയുന്നു.

സ്കൂളിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ മുതൽ ഒരു മോഡലാണ്. ഒരു മോഡൽ ഗേൾ എന്ന നിലയിലാണ് അവൾ സ്കൂളിൽ അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. താൻ അത് ആസ്വദിച്ചുവെന്ന് താരം പറഞ്ഞു.

Deepti Sati Photos

Deepti Sati Photos

Deepti Sati Photos

Deepti Sati Photos

Deepti Sati Photos

Deepti Sati Photos