പ്രശസ്ത നടിയും യൂട്യൂബറുമായ ശ്രേയ മുരളീധർ അന്തരിച്ചു.. മരണവാര്‍ത്ത ഒരു വലിയ ഷോക്ക് ആണ് ആരാധകരുടെ ഇടയില്‍ ഉണ്ടാക്കിതത്.

ഞെട്ടിക്കുന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്നത്. പ്രശസ്ത യൂട്യൂബ് താരമായിരുന്നു ശ്രേയ മുരളീധർ. അവൾ മരിച്ചു എന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്നത്. താരത്തിന് 27 വയസ്സ് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. യൂട്യൂബിൽ സജീവമായിരുന്നു താരം.

നിരവധി ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവർ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലും വളരെ സജീവമായിരുന്നു. താരത്തിന് ആദരാഞ്ജലി അർപ്പിക്കാൻ നിരവധി പേരാണ് ഇപ്പോൾ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന് നിരവധി ആരാധകരുണ്ടായിരുന്നു.

ഈ വാർത്ത ഇപ്പോൾ അവരെയെല്ലാം ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ഇത്രയും ചെറിയ പ്രായത്തിൽ എന്ത് സംഭവിക്കുമെന്ന ആശങ്കയിലാണ് ആരാധകർ. അഭിനയം ഒരു പാഷൻ ആയി എടുത്തിരുന്ന ആളായിരുന്നു ശ്രേയ. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണമായി അറിയപ്പെടുന്നത്.

ഹൃദയാഘാതം ഇപ്പോൾ പ്രായപൂർത്തിയായിരിക്കുന്നു. യുവാക്കൾ പോലും ഇപ്പോൾ ഹൃദയാഘാതം മൂലം ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ്. ജീവിതശൈലിയാണ് ഇതിന് കാരണമെന്ന് വിദഗ്ധർ പറയുന്നു. പുറത്തുനിന്നുള്ള അനാരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണമാണ് ഇതിന് കാരണമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു.

അടുത്തിടെ കന്നഡ നടൻ പുനീത് രാജ്കുമാർ ഹൃദയാഘാതം മൂലം മരിച്ചു. നേരത്തെ കന്നഡ നടൻ ചിരഞ്ജീവിയും അന്തരിച്ചിരുന്നു. നിരവധി വെബ് സീരീസുകളിൽ ശ്രേയ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതിനെല്ലാം മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിച്ചത്.

പ്രശസ്ത യൂട്യൂബ് താരം ശ്രേയ മുരളീധർ അന്തരിച്ചു. ശ്രയയ്ക്ക് 27 വയസ്സ് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. യൂട്യൂബിൽ സജീവമായ താരം നിരവധി ബ്ലോഗുകളുടെയും ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളുടെയും ഭാഗമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ശ്രയ സജീവമായിരുന്നു. അവളുടെ മരണം ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

നിരവധി പേരാണ് താരത്തിന് ആദരാഞ്ജലി അർപ്പിക്കാൻ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇത്രയും ചെറിയ പ്രായത്തിൽ ശ്രേയക്ക് എന്ത് സംഭവിച്ചു എന്ന ആശങ്കയിലാണ് ആരാധകർ. ബ്ലോഗിംഗിന് പുറമെ അഭിനയത്തിലും ശ്രയ മുരളീധർ ഇടപെട്ടിരുന്നു. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണം.

പ്രായത്തിനനുസരിച്ച് ഇപ്പോൾ ഹൃദയാഘാതം സംഭവിക്കുന്നു. ചെറുപ്പത്തിൽ പോലും ഇത് സംഭവിക്കാം. നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതശൈലിയാണ് ഇതിന് കാരണമെന്ന് പറയാം. അനാരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണക്രമമാണ് ഇതിന് കാരണമെന്ന് ഡോക്ടർമാർ വിശ്വസിക്കുന്നു. സമാനമായ രീതിയിൽ അടുത്തിടെ കന്നഡ നടൻ പുനീത് രാജിനെ കന്നഡ നടൻ ചിരഞ്ജീവി കൊലപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

നിരവധി ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിലും വെബ് സീരീസുകളിലും ശ്രയ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതെല്ലാം പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുത്തു. ഞെട്ടിക്കുന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്നത്. പ്രശസ്ത യൂട്യൂബ് താരമായിരുന്നു ശ്രേയ മുരളീധർ.

മരിച്ചു എന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്നത്. താരത്തിന് 27 വയസ്സ് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. യൂട്യൂബിൽ സജീവമായിരുന്നു താരം. നിരവധി ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവർ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലും വളരെ സജീവമായിരുന്നു.