ഇത് അങ്ങനെയല്ല. മൂക്ക് മുതൽ നെഞ്ച് വരെ പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി നടത്തുന്ന ബോളിവുഡിലെ മറ്റൊരു ശബ്ദം. നടിയാകാൻ വേണ്ടി താൻ ഇതിന് വഴങ്ങിയില്ലെന്നും വിദ്യാ ബാലൻ പറയുന്നു

സൗന്ദര്യത്തിന് ഏറെ പ്രാധാന്യമുള്ള ബോളിവുഡിൽ പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി പുതിയ കാര്യമല്ല. മൂക്ക് മുതൽ നെഞ്ച് വരെ പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി ചെയ്ത നിരവധി താരങ്ങൾ ബോളിവുഡിലുണ്ട്. എന്നാൽ നടിയാകാൻ വേണ്ടി മൂക്ക് മുറിക്കാൻ തയ്യാറല്ലെന്ന് ബോളിവുഡ് ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ വിദ്യാ ബാലൻ.

വിധു വിനോദ് ചോപ്ര നിർമ്മിച്ച പരിനീത ആയിരുന്നു വിദ്യയുടെ ഹിന്ദി അരങ്ങേറ്റ ചിത്രം. തനിക്ക് വലിയ മൂക്കുണ്ടെന്നും ശസ്ത്രക്രിയ വേണമെന്നും ചിത്രത്തിന്റെ ഓഡിഷനിൽ പങ്കെടുത്ത വിനോദ് ചോപ്ര വിദ്യയോട് പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ നടിയാകാൻ വേണ്ടി മൂക്ക് മുറിക്കാൻ വിദ്യ തയ്യാറായിരുന്നില്ല. എന്നാൽ വിനോദ് ചോപ്രയ്ക്ക് മറുപടി നൽകാൻ വിദ്യയ്ക്ക് ധൈര്യമുണ്ടായില്ല. ഒടുവിൽ ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ പ്രദീപ് സർക്കാർ വിദ്യ കാര്യയെ പരിചയപ്പെടുത്തി.

മൂക്ക് ശരിയാക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ലെന്നും അഭിനയത്തിന്റെ കാര്യം വരുമ്പോൾ ഈ മൂക്ക് കൊണ്ടുവരില്ലെന്നും വിദ്യ പറഞ്ഞു. അവസാനം മൂക്ക് പൊത്താതെയാണ് വിദ്യ സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചത്. പ്രശ്‌നം എങ്ങനെ പരിഹരിക്കണമെന്ന് തനിക്കറിയില്ലെന്നും വിദ്യ പറയുന്നു.

ഇന്ന് പലരും കോസ്മെറ്റിക് സർജറിയിലൂടെ മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ നീക്കാൻ അറിവ് ചോദിക്കുന്നു. ഇല്ല എന്നാണ് വിദ്യയുടെ ഉത്തരം. അദ്ദേഹത്തിന് 39 വയസ്സുണ്ട്. 39 വർഷമായി താൻ നന്നായി ജീവിച്ചുവെന്ന് ആളുകൾ അറിയണമെന്ന് വിദ്യ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

ഫാഷനിലും താൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന കഥാപാത്രങ്ങളിലും ഉറച്ചുനിൽക്കാൻ വെമ്പുന്ന അപൂർവം നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് വിദ്യ. തടിച്ച ശരീരത്തിന് വേണ്ടി പലതവണ ബോഡി ഷെയ്മിംഗ് നടത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Vidhya Balan Photos

Vidhya Balan Photos

Vidhya Balan Photos

Vidhya Balan Photos