അതിന്റെ സമയമാകുമ്പോള്‍ എല്ലാം അത്പോലെ നടക്കും.. അതിന്‍ വേണ്ടി കാത്ത് ഇരിക്കുക.. തുറന്നു പറഞ്ഞു താരങ്ങള്‍

കല്യാണിയുടെയും പ്രണവിന്റെയും പറ്റിയുള്ള ചര്‍ച്ചകള്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും മറ്റ് ചാനലുകളിലും വൈറലായിരുന്നു. കല്യാണിയും പ്രണവും ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകളിൽ ഒന്നിച്ചഭിനയിക്കുകയും ഇരുവരും പ്രണയത്തിലാണെന്നും വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു.

മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലിന്റെ മകനാണ് പ്രണവ് മോഹൻലാൽ. എന്നാൽ പ്രണവ് ഇപ്പോൾ എല്ലാവർക്കും അറിയപ്പെടുന്നത് മോഹൻലാലിന്റെ മകനായിട്ടല്ല, മറിച്ച് സ്വന്തം വ്യക്തിത്വത്തിലാണ്. ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത ആദി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം അഭിനയിച്ചത്.

ഇരുപത്തിയൊന്നാം നൂറ്റാണ്ടിലെ ഇരുപതാം നൂറ്റാണ്ടിലെ സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചെങ്കിലും ആ വേഷം വേണ്ടത്ര ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടില്ല.

ബാലതാരമായി അഭിനയിച്ച പ്രണവിന് ദേശീയ അവാർഡും ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പിന്നീട് മോഹൻലാലിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ മരയ്ക്കാർ അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹത്തിലും പ്രണവ് നായകനായി.

പ്രണവിന് മികച്ച അഭിപ്രായം ലഭിച്ചിരുന്നു. പ്രണവിരേത് ഹൃദയമാണ് വിനീത് ശ്രീനിവാസന്റെ അടുത്ത ചിത്രം. കല്യാണി പ്രിയദർശനാണ് പ്രണവിനൊപ്പം നായിക. കല്യാണിയും പ്രണവും കുട്ടിക്കാലം മുതൽ സുഹൃത്തുക്കളാണ്. മോഹൻലാലിനെയും പ്രിയദർശനെയും പോലെയാണ് കല്യാണിയും പ്രണവും.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ കല്യാണിയും പ്രണവും വിവാഹിതരാകുന്നു. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി ഇരുവരും പ്രണയത്തിലാണെന്ന വാർത്തകൾ പ്രചരിച്ചിരുന്നു. മോഹൻലാലും പ്രിയദർശനും തങ്ങളുടെ പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിച്ചതായും വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു.

വാർത്തയിൽ പ്രതിഷേധവുമായി ആരാധകർ രംഗത്തെത്തി. എന്നാൽ ഈ വിഷയത്തിൽ മോഹൻലാൽ പ്രതികരിച്ചത് ഇങ്ങനെയാണ്. എന്നെയും പ്രിയനെയും പോലെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളാണ് പ്രണവും കല്യാണിയും. അവർ ഇപ്പോഴും വിളിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു.

പിന്നെ സാധാരണ സുഹൃത്തുക്കളെ പോലെ ഒരുമിച്ച് ഫോട്ടോ എടുക്കും. അവർ അത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്നു. അതെങ്ങനെ പ്രണയമായി മാറുന്നു. മോഹൻലാൽ ചോദിച്ചത് ഇതാണ്. ഇത് കൂടാതെ സമയമാകുമ്പോൾ എല്ലാം പറയുമെന്നും ലാലേട്ടൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ആരാധകർ പറയുന്നത് മറ്റൊന്നാണ്. പ്രണവും കല്യാണിയും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാണ്. അതുപോലെ കല്യാണി പ്രണവും ഒരു സഹോദരനാണ്. അവർ പരസ്പരം സ്നേഹിക്കുകയോ സ്നേഹിക്കാതിരിക്കുകയോ ചെയ്യാം.

എന്നാൽ ഇതിനിടയിൽ ഗായത്രി സുരേഷിന് എന്ത് സംഭവിച്ചു എന്ന ആകാംക്ഷയിലാണ് ആരാധകർ. തനിക്ക് പ്രണവിനെ ഒരു തരത്തിൽ ഇഷ്ടമാണെന്ന് അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ഗായത്രി പറഞ്ഞിരുന്നു. അതാണ് ഇപ്പോൾ വീണ്ടും വൈറലായിരിക്കുന്നത്.

Photos