പഠനത്തിത്തിന്റെ കൂടെ അങ്ങനെയും ഞാന്‍ ചെയ്യ്തിരുന്നു.. അത്കൊണ്ടാണ് 2005ലെ മിസ് പൂനെ സൗന്ദര്യമത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ പൂനത്തിന് അവസരം ലഭിച്ചത്.

നടിയും മോഡലുമായ പൂനം ബജ്‌വയെ അറിയാത്ത സിനിമാ പ്രേമികൾ കാണില്ല. തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മലയാളം ഭാഷകളിലായി നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ പൂനം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സൂപ്പർതാരങ്ങളായ മോഹൻലാൽ, മമ്മൂട്ടി, ജയറാം എന്നിവരുടെ നായികയായി നിരവധി മലയാള സിനിമകളിൽ അവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

വെനീസിലെ വ്യാപാരി, ചൈന ടൗൺ, മാന്ത്രികൻ, പെരുച്ചാഴി, ശിക്കാരി എന്നിവയാണ് പൂനം ബജ്‌വയുടെ പ്രധാന മലയാള ചിത്രങ്ങൾ. 2005ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മൊഡട്ടി എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് പൂനം ബജ്‌വയുടെ അരങ്ങേറ്റം.

തുടർന്ന് നാഗാർജുനയുടെ ഐ ലവ് യു, അല്ലു അർജുന്റെ പരുഗു എന്നിവയിൽ ബോസ് അഭിനയിച്ചു. തെലുങ്ക് സിനിമയിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയ സമയത്താണ് പൂനത്തിന് തമിഴ് സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചത്. ഹരിയുടെ സെവെൽ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് പൂനം തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

ചിത്രത്തിൽ ഭരത് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് നടി അവതരിപ്പിച്ചത്. സെവെൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിലെ തിരിച്ചടിക്ക് ശേഷം, ശ്രീകാന്തിന്റെ ദ്രോഹി, നരേന്റെ തമ്പിക്കോട്ടൈ എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ തമിഴ് ചിത്രങ്ങളായ തേനിവാട്ട്, ജീവ എന്നിവയിൽ പൂനം അഭിനയിച്ചു.

റോമിയോ ആൻഡ് ജൂലിയറ്റ്, സുന്ദർ.സി തുടങ്ങിയ തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിലും ജയം രവി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അജയ് വാസുദേവിന്റെ മാസ്റ്റർപീസിലും അവർ വീണ്ടും മമ്മൂട്ടിയ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. ചിത്രത്തിലെ കോളേജ് അധ്യാപികയായ പൂനം ബജ്‌വയുടെ കഥാപാത്രം ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു.

റാഫി മെക്കാർട്ട്‌നിയുടെ ചൈനാ ടൗണിൽ മോഹൻലാൽ, ദിലീപ്, ജയറാം എന്നിവർക്കൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. നാവികസേനാ ഉദ്യോഗസ്ഥരായ അമർജിത് സിംഗിന്റെയും ദീപിക സിംഗിന്റെയും മകളായി 1989 ഏപ്രിൽ 5 ന് മുംബൈയിലെ ഒരു പഞ്ചാബി കുടുംബത്തിലാണ് പൂനം ബജ്‌വ ജനിച്ചത്.

പഠനത്തിലും മോഡലിംഗിലും നിൽക്കുമ്പോഴാണ് പൂനത്തിന് 2005ലെ മിസ് പൂനെ സൗന്ദര്യമത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചത്. അതിൽ വിജയിക്കുകയും ചെയ്തു. തന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ മോദിയിൽ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷം പൂനെയിൽ സിമ്മിൽ ചേർന്നു. പൂനം കോളേജിൽ നിന്ന് സാഹിത്യത്തിൽ ബിരുദം നേടി.

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos

POONAM Bajwaa photos