കിടുക്കാച്ചി ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് സാനിയ അയ്യപ്പൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ… എന്റെ ഫോട്ടോകൾ കാണുന്നത് അവർക്ക് ഭയങ്കര വെറുപ്പായിരിക്കും. എന്നിട്ട് അത് തന്നെ കോപ്പിയടിക്കും.

മലയാള സിനിമയിലെ മുൻനിര നടിമാരിൽ ഒരാളായി ഈ നടി ഇതിനകം ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിലെ മിക്കവാറും എല്ലാ മുൻനിര അഭിനേതാക്കൾക്കുമൊപ്പം താരം ബിഗ് സ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നിലവിൽ മലയാളത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ്.

ചുരുങ്ങിയ വേഷങ്ങളിലൂടെയും സിനിമകളിലൂടെയും മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥിരമായ സാന്നിധ്യം സൃഷ്ടിക്കാൻ മാത്രം അഭിനയത്തിൽ കഴിവ് തെളിയിച്ച ഒരു യുവനടിയാണ് സാനിയ ഇയ്യപ്പൻ. ചെയ്ത കഥാപാത്രങ്ങളുടെ മികവ് ചില അഭിനേതാക്കളെ എക്കാലത്തെയും മികച്ചവരാക്കും.

നിരവധി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സിനിമകളിലും അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണയും അംഗീകാരവും താരം ഇതിനോടകം നേടിയിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ താരത്തിന്റെ സജീവ സാന്നിധ്യം പ്രേക്ഷകരെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് രണ്ട് ദശലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകരുണ്ട്.

നിലവിൽ മലയാള സിനിമയിലെ മുൻനിര നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് സാനിയ അയ്യപ്പൻ. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് മലയാള സിനിമയിൽ തന്റേതായ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ചു. ചെറുപ്പം മുതലേ വെള്ളിത്തിരയിൽ നിരവധി സുപ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്ത അദ്ദേഹത്തിന് പ്രേക്ഷകരെ പൂർണ്ണമായും വശീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

ബാലതാരമായി മലയാള സിനിമയിൽ പ്രവേശിച്ച അദ്ദേഹം പിന്നീട് ചെറുതും വലുതുമായ നിരവധി മികച്ച വേഷങ്ങൾ വെള്ളിത്തിരയിൽ ചെയ്തു. താരത്തിന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിലെ വളർച്ച എല്ലാവരെയും വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

നിലവിൽ മലയാള സിനിമയിലെ മുൻനിര താരങ്ങളുടെ പട്ടികയിലേക്ക് ഉയർന്നിരിക്കുകയാണ് താരം. നടി എന്നതിലുപരി പ്രശസ്ത മോഡൽ കൂടിയാണ് താരം. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും താരം പതിവായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റിയായി അറിയപ്പെടുന്ന താരത്തിന്റെ നിരവധി ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് ഡ്രെസ്സിൽ തിളങ്ങുന്ന നിരവധി ഫോട്ടോകൾ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ബിക്കിനിയിൽ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് പോലും താരം നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. മലയാളസിനിമയിൽ ഇത്രയും ബോൾഡ് നടി ഇപ്പോൾ ഉണ്ടോ എന്ന് സംശയമാണ്.

കാരണം താരം പങ്കുവെച്ച മിക്കവാറും എല്ലാ ഫോട്ടോകളും അതിന്റെ വ്യക്തമായ ഉദാഹരണം കൂടിയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം പങ്കുവെച്ച ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുകയാണ്.

പതിവുപോലെ ഭീമാകാരമായ ഹോട്ടും ബോൾഡുമായ വസ്ത്രത്തിലാണ് നടി ഫോട്ടോയിൽ കാണപ്പെടുന്നത്.
“” They watch,they hate and then they copy. “” ചിത്രത്തിന് താരം നൽകിയ അടിക്കുറിപ്പ്. ബാല്യകലാസഖി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി വെള്ളിത്തിരയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

പിന്നീട് അപ്പോത്തിക്കരി എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചു. ക്വീൻ എന്ന ക്യാമ്പസ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടിയെ മലയാളം പ്രേക്ഷകർ അറിയുന്നത്. മമ്മൂട്ടിക്കും മോഹൻലാലിനും ഒപ്പം മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ലൂസിഫർ, ദി പ്രീസ്റ്റ്, കൃഷ്ണൻ കുട്ടി പണി എന്നിവയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രധാന ചിത്രങ്ങൾ.

SANIYA PHOTOS

SANIYA PHOTOS

SANIYA PHOTOS

SANIYA PHOTOS

SANIYA PHOTOS