ഈ സാധങ്ങള്‍ ഒക്കെയാണ് ഞാന്‍ ഇതുപോലെ സുന്ദരിയായി ഇരിക്കാന്‍ കാരണം.. ഇതുപോലെ ഒക്കെ ചെയ്യ്താല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കും ഇങ്ങനെ ആകാം..

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണിത്. നമ്മുടെ മലയാളത്തിൽ അത്തരത്തിലുള്ള നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ ആപ്പുകളിൽ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റിയായി അവൾ സ്വയം പേരെടുത്തു.

10 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകരുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുണ്ട്. തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ പല മുൻനിര നടിമാർക്കും നേടാനാകാത്ത നേട്ടമാണിത്. ഒരു സിനിമയിലും സീരിയലിലും ഇവർ ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ല എന്നതാണ് ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തുന്ന വസ്തുത.

എന്നാൽ ഇവർ പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്. സെലിബ്രിറ്റികൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഹോട്ട് & ബോൾഡ് ബ്രേസ്ലെറ്റ് ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണുന്നത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് പോലുള്ള ആപ്പുകളിൽ ഇത് വൈവിധ്യമാർന്ന വീഡിയോകളും പങ്കിടുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റിയായി അറിയപ്പെടുന്ന ജിനൽ ജോഷി പ്രിയപ്പെട്ടവളാണ്. സിനിമയിലെ അരങ്ങേറ്റത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് താരം.

എന്നാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം ഒരു ബ്രാൻഡാണ്. ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും നിരന്തരം പങ്കിടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഒരു മില്യണിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്.

ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ചില ചിത്രങ്ങൾ വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. ദിവസവും മേക്കപ്പ് അണിഞ്ഞ ഗ്ലാമറസ് ഹോട്ട് പെൺകുട്ടിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നു.

ഈ ബോൾഡും ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളുമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവുമധികം ഷെയർ ചെയ്യപ്പെടുന്നത്. ഫോട്ടോസ് കണ്ട് കണ്ണ്തള്ളി ഇരിക്കുകയാണ് ആരാധകര്‍, ഇനിയും ധാരാളം ഫോട്ടോസ് വരും എന്നാണ് ആരാധകരുടെ പ്രതിക്ഷ..

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS

JINAL PHOTOSSS