പുതിയ ചിത്രത്തിലെ ക്യാരക്ടർ ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ച് നായിക ജോസഫ്. സാരിയിൽ സുന്ദരിയായ നടിയുടെ ഫോട്ടോകൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകര്‍..

മാധുരി ബ്രെഗൻസയെ വെറും ഒറ്റ ചിത്രംകൊണ്ട് മലയാളികള്‍ മനസിലെട്ടിയ താരമാണ്. ജോജു ജോർജ്ജ് നായകനായ സൂപ്പർഹിറ്റ് ക്രൈം ത്രില്ലറായ ജോസഫ് കേരളത്തിൽ വലിയ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. ഈ ചിത്രത്തിലെ ലിസമ്മ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മൊത്തത്തിൽ വെള്ളിത്തിരയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ മാധുരിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

മലയാളത്തിലും കന്നഡയിലും മറ്റ് ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള പ്രതിഭാധനയായ നടിയാണ് മാധുരി. നിരവധി പ്രധാന ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച് താരം തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2018ൽ അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടന്ന നടി അഭിനേത്രിയായും മോഡലായും അറിയപ്പെടുന്നു.

ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. ബിക്കിനി ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തുകൊണ്ട് നടി ഒരുകാലത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയെ പിടിച്ചുകുലുക്കിയിരുന്നു.

ബോൾഡ് വേഷത്തിലും താരം തിളങ്ങി. വർക്കൗട്ട് ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച നടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും പ്രചരിക്കുന്നത്.

ഈ ഫോട്ടോയിൽ, താരം തന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിലെ കഥാപാത്രത്തെ ആരാധകരോട് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. സാരിയുടുത്ത് നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോ ഷെയർ ചെയ്ത നടി ഫോട്ടോയ്ക്ക് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി പുതിയ ചിത്രത്തിലെ കഥാപാത്രമാണെന്ന് പറഞ്ഞു.

കണ്ണൻ താമരക്കുളം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന വരലിൽ അനൂപ് മേനോനും പ്രകാശ് രാജും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് മല്ലികയാണ്. ഈ കഥാപാത്രത്തിന് ജീവന് പകരാന് കഴിഞ്ഞുവെന്ന സന്തോഷവാര് ത്തയും താരം പങ്കുവെച്ചു.

2018ൽ മൈ മെഴുകുതിരി അത്താഴങ്ങൾ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി വെള്ളിത്തിരയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് ജോസഫ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം മലയാളികൾക്കിടയിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ നേടിയത്.

പട്ടാഭിരാമൻ, ഇട്ടിമാണി മെയ്ഡ് ഇൻ ചൈന, അൽമല്ലു തുടങ്ങിയ മലയാള സിനിമകളിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കുഷ്‌ക എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി കന്നഡയിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

MADHURI BRANGAZAA PHOTOSS

MADHURI BRANGAZAA PHOTOSS

MADHURI BRANGAZAA PHOTOSS