ചെയ്തത് സ്വന്തം അമ്മ – ഒടുവിൽ സംഭവിച്ചത് – സംഭവം നടന്നത് കേരളത്തിൽ


കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് വിഷം നൽകി അമ്മയുടെ ആത്മഹത്യാശ്രമത്തിൽ ഞെട്ടി കുന്നുമുകൾ ഗ്രാമം. അമ്മയുടെ മരണശേഷം ചികിത്സയിലായിരുന്ന മകളും മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ 15നാണ് പുല്ലുപാറ കുറ്റിമൂട് മലയോരത്തെ വീട്ടിൽ നന്ദന്റെയും രമണിയുടെയും മകൾ ശ്രീജാകുമാരിയെ (26) മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്.

വൈകുന്നേരത്തോടെ ദേഹാസ്വാസ്ഥ്യം അനുഭവപ്പെട്ട ശ്രീജയെ ആറ്റിങ്ങൽ വലിയമല സർക്കാർ ആശുപത്രിയിലും പിന്നീട് മെഡിക്കൽ കോളജ് ആശുപത്രിയിലും പ്രവേശിപ്പിച്ചു. തേബാംബോട്ടിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ വിഷം അകത്തുചെന്നതായി കണ്ടെത്തി.

തുടർന്ന് എസ്ടി ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. മറ്റ് കുട്ടികളെ ഉടൻ ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കണമെന്ന് ഡോക്ടർ സംശയിച്ചു. കലക്കി നൽകിയ ശേഷം അമ്മയും ജ്യൂസ് കുടിച്ചതായി കുട്ടികൾ പറഞ്ഞു. മറ്റ് രണ്ട് കുട്ടികൾ അപകടനില തരണം ചെയ്തു.

ഞ്ഞാറമൂട്ടിൽ വസ്ത്രവ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ശ്രീജ കുമാരിയുടെ ഭർത്താവ് ബിജു പൂനെയിലെ ടയർ കടയിൽ ജോലി ചെയ്യുകയാണ്. ഭർത്താവും സഹോദരനും വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തിയ ശേഷമായിരുന്നു സംസ്‌കാരം.

ശ്രീജകുമാരിയെ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ച ശേഷം മൂത്തമകൾ ജ്യോതിക വൈകിട്ട് നാലോടെ കുന്നുമുകൾ ജങ്ഷനു സമീപമുള്ള വീട്ടിൽ ട്യൂഷനു പോയിരുന്നു. അര മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ ഛർദ്ദിക്കാൻ തുടങ്ങി.

രക്തം ഛർദ്ദിക്കുന്നതായി സംശയം തോന്നിയ അധ്യാപിക ബന്ധുക്കളെ വിളിച്ച് ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കുകയായിരുന്നു. രാത്രി 10 മണിയോടെ നാട്ടുകാരാണ് ഇളയ രണ്ടുപേരെയും ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചത്.

ചേച്ചിയുടെ അമ്മ നിർബന്ധിച്ച് ജ്യൂസ് കുടിച്ചെന്നും കിട്ടിയ ജ്യൂസ് കുടിച്ചപ്പോൾ രുചി വ്യത്യാസം മൂലം അമ്മ അപ്രത്യക്ഷയായെന്നും ഇളയ രണ്ട് കുട്ടികൾ പറഞ്ഞു. രണ്ട് ദിവസമായി ഇവർ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്ന് പോലീസ് കണ്ടെത്തി. ശ്രീജയുടെ മൊബൈൽ ഫോൺ കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.


ആത്മഹത്യ ഒന്നിനും പരിഹാരമല്ല ഓര്‍ക്കുക..