മാലി ദ്വീപിലെ യമണ്ടന്‍ ബിക്കിനി ഫോട്ടോസുമായി സാനിയ ഇയ്യപ്പന്‍.. ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ കൊടുര വൈറല്‍ ആയി പ്രിയ താരം

ആദ്യ ചിത്രത്തിലൂടെ തന്നെ മലയാളികളുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ നടിയാണ് സാനിയ അയ്യപ്പൻ. സിനിമയിൽ എത്തുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയാണ് സാനിയ. ഡാൻസ് റിയാലിറ്റി ഷോയിലെ മത്സരാർത്ഥിയായിരുന്നു.

ക്വീൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബാലതാരമായിട്ടായിരുന്നു സാനിയയുടെ അരങ്ങേറ്റം. ലൂസിഫറിൽ മഞ്ജു വാര്യരുടെ മകൾക്കൊപ്പവും നടി അഭിനയിച്ചിരുന്നു. സിനിമയിലെത്തിയതിന് ശേഷം നിരവധി വിവാദങ്ങളിൽ അകപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ് താരം.

താരത്തിന്റെ ആധുനിക ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നിരവധി സൈബർ ആക്രമണങ്ങൾക്ക് കാരണമായിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ അതിനെല്ലാം ശക്തമായ മറുപടിയും താരം നൽകുന്നുണ്ട്. സാനിയയുടെ കരിയറിലെ വളർച്ച അതിശയകരമാണ്. ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും മികച്ചതാക്കാനുള്ള കഴിവാണ് സാനിയയെ ഇത്രയധികം ജനപ്രിയയാക്കിയത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ സാനിയ തന്റെ ഡാൻസ് വീഡിയോകളും സിനിമയുടെ ഹൈലൈറ്റുകളും ഷൂട്ടിന്റെ ഫോട്ടോകളും പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. സിനിമാ താരങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങളിലൊന്നായ മാലിദ്വീപിൽ കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി,

ഓരോ താരങ്ങളും അവരുടെ അവധിക്കാലം ആഘോഷിക്കുന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും ഞങ്ങൾ കണ്ടു. മലയാളത്തിലെ ചില താരങ്ങൾ അവധി ആഘോഷിക്കാൻ അവിടെ പോയിരുന്നു. സാനിയയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് മികച്ച കമന്റുകളും ലൈക്കുകളുമാണ് ലഭിക്കുന്നത്.

സിനിമയിൽ എത്തുന്നതിന് മുമ്പ് സാനിയയ്ക്ക് ടെലിവിഷനിൽ പരിചിതമായിരുന്നു. ഡി ഫോർ ഡാൻസിലെ മത്സരാർത്ഥിയായ സാനിയ പതിനഞ്ചാം വയസ്സിൽ ബാലതാരമായി നായികയായി.

മാലിദ്വീപിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ കൂടാതെ മറ്റൊരു തകർപ്പൻ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടും ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. കൂടാതെ ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ ബീച്ചിൽ നൃത്തം ചെയ്യുന്ന സാനിയയുടെ വീഡിയോയും വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റിലീസുകളിലും യൂട്യൂബിലും നിരവധി പേരാണ് വീഡിയോ കണ്ടത്. ഡാൻസ് റിയാലിറ്റി ഷോകളിൽ തിളങ്ങുന്നത് സാനിയയുടെ നൃത്തമാണെന്ന് ആരാധകർ പറയുന്നു.