വിമർശകർ എന്തും പറയട്ടെ. വീണ്ടും ഗ്ലാമറില്‍ ഞെട്ടിച്ച് എസ്തർ അനിൽ.. സോഷ്യല്‍ ലോകത്ത് വൈറലായി. കിടിലന്‍ ഫോട്ടോകൾ, കാണുക

ബാലതാരമായി സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച എസ്തർ അനിൽ പിന്നീട് അഭിനയം കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഏറെ ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തു. ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ ഒരുപാട് മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. നിരവധി വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ പൂർണ്ണമായും തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

നടിയായും മോഡലായും അറിയപ്പെടുന്ന അവർ മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 50കളിൽ ബാലതാരമായാണ് താരം വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നീട് 25ഓളം ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ താരം ബേബി എസ്തർ അനിൽ അല്ല. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് നടി.

ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും താരം പതിവായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. മലയാളത്തിൽ ഇത്ര ചെറുപ്പത്തിൽ ഇത്രയേറെ സ്വാധീനം ചെലുത്തിയ മറ്റെന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ എന്ന് സംശയമാണ്. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സെലിബ്രിറ്റിയാണ്.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഒരു മില്യണിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നടി പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങളിൽ ഭൂരിഭാഗവും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

അടുത്തിടെ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ ഭീമാകാരമായ ഹോട്ട്, ബോൾഡ് വസ്ത്രങ്ങളിൽ നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ നിൽക്കുന്ന താരത്തിന്റെ നിരവധി ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. ഭീമാകാരമായ ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള താരത്തിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. ജയസൂര്യ നായകനായ നല്ലവൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം വെള്ളിത്തിരയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

എന്നാൽ, മോഹൻലാൽ നായകനായ ദൃശ്യം എന്ന സൂപ്പർഹിറ്റ് മലയാള ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിലൂടെയാണ് താരം ശ്രദ്ധനേടാൻ തുടങ്ങിയത്. രണ്ടാം പതിപ്പിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ദൃശ്യത്തിന്റെ തെലുങ്ക് പതിപ്പിൽ അഭിനയിച്ചാണ് നടി തെലുങ്കിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

കമൽഹാസൻ നായകനായ ദൃശ്യം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തമിഴ് പതിപ്പിലൂടെയാണ് നടി തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. അവതാരകന്റെ റോളിലും താരം മികവ് പുലർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ടിവിയിലെ ടോപ് സിംഗർ ഷോയിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Esther photosss

Designer & Stylist : @asaniya_nazrin

Photography : @vaffara_

MUAH : @unnips

Outfit : @paris_de_boutique

Coordination : @asaniya_nazrin

Post Production : @iamvysak

Photography team : @rjrej

Video Editor : @sameerusman1990

Styling Team : @amritha_lakshmi___

Studio : @poojastudioskochi

#golden #traditional #✨✨✨
7h