കിടിലന്‍ റീല്‍സ് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം ശില്പ മഞ്ചുനാധ്… ക്രിസ്തുമസ്നാളില്‍ ആരുടെയും മയക്കുന്ന ലുക്കിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ തിളങ്ങുന്നത്.

സ്ഥിരമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽ വീഡിയോകൾ ഷെയർ ചെയ്യുന്ന സിനിമാ താരമാണ് ശിൽപ മഞ്ജുനാഥ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നടിക്ക് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ലക്ഷക്കണക്കിന് ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് താരം.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും റീൽ വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നത്. ഇന്ത്യയിൽ ടിക്ക് ടോക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ ആരംഭിച്ചതോടെ, മിക്ക ആളുകളും തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട വീഡിയോകൾ പങ്കിടാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മാർഗമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് മാറി.

മിക്കവാറും എല്ലാ സെലിബ്രിറ്റികളും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽ വീഡിയോകൾ പങ്കിടുന്ന തിരക്കിലാണ്. അവയിൽ മിക്കതും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ നടി പങ്കുവെച്ച കിടിലൻ റീലുകളുടെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

എമ്മിന് പശ്ചാത്തല സംഗീതം നൽകി ബോൾഡ് റോളിലാണ് നടി വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. ആറ് ലക്ഷം ആരാധകരാണ് താരത്തിന്റെ വീഡിയോ കണ്ടത്. ലക്ഷക്കണക്കിന് കാഴ്ചക്കാരാണ് താരത്തിന്റെ പല വീഡിയോകൾക്കും ലഭിച്ചത്. നടിയും മോഡലുമാണ് ശിൽപ മഞ്ജുനാഥ്.

അഭിനയ മികവ് കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞു. 2016 മുതൽ താരം സജീവമാണ്. ഒരുപാട് മികച്ച വേഷങ്ങൾ താരം കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

കന്നഡ, മലയാളം, തമിഴ് ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള അദ്ദേഹം നിരവധി തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഗോൾഡൻ സ്റ്റാർ ഗണേഷ് നായകനാകുന്ന കന്നഡ ചിത്രമായ മുൻകാരു മേലെ 2 എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടിയുടെ അരങ്ങേറ്റം.

ഒരു നടി അഭിനയിക്കുന്ന ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രമാണ് കലി. ബിജു മേനോൻ, നീരജ് മാധവ്, സൗബിൻ ഷാഹിർ അഞ്ജലി എന്നിവരാണ് റോസാപൂവിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. സാന്ദ്ര എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മനോഹരമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

താരത്തിന്റെ ഒരുപാട് സിനിമകൾ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നുണ്ട്. ഇത്രെയും ക്യൂട്ട് ആയ താരത്തിനു വളരെ വേഗത്തില്‍ വളരാന്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമും ടിക്ക്ടോക്ക്എന്നിവ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്.. ആരാധകരുടെ കണ്ണിലുണ്ണിയാണ് താരം ഇപ്പോള്‍ എന്ന് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ നോക്കിയാല്‍ മനസിലാകും..

SHILPA MANJUNAADH PHOTOSSSSSS

SHILPA MANJUNAADH PHOTOSSSSSS

SHILPA MANJUNAADH PHOTOSSSSSS