നഷ്ടമായത് വൻ തുക… ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിക്കാൻ വെറും രണ്ട് ദിവസം ഉള്ളപ്പോള്‍ പ്രിയ താരം മുങ്ങി.

വിവാദ നടിയാണ് മീര മിഥുൻ. മോഡലിംഗിലൂടെയും സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളിലൂടെയും തിളങ്ങിയ ശേഷമാണ് മീര അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വരുന്നത്. ബിഗ് ബോസിന്റെ തമിഴ് പതിപ്പിലും മീര എത്തിയിരുന്നു. സംവിധായകനും നടനുമായ ചേരൻ തന്നെ ദുരുദ്ദേശത്തോടെ സ്പർശിച്ചുവെന്ന് ആരോപിച്ച് മീര ബിഗ് ബോസിൽ വലിയ വിവാദത്തിന് തുടക്കമിട്ടിരുന്നു.

എന്നാൽ ചേരൻ ഇത് നിഷേധിക്കുകയും മറ്റ് മത്സരാർത്ഥികൾ പിന്തുണക്കുകയും ചെയ്തു. ബിഗ് ബോസ് ഷോയിൽ നിന്ന് പുറത്തായതിന് പിന്നാലെ ഷോയുടെ അവതാരകൻ കമൽഹാസനെതിരെ മീര രംഗത്തെത്തി. കമൽഹാസന്റെ മകൾ അക്ഷര ഹാസനെ അഗ്നിശിരക്കുകൾ എന്ന തമിഴ് സിനിമയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കാൻ അവസരം നൽകിയെന്ന് മീര ആരോപിച്ചിരുന്നു.

എന്നാൽ ഇത് അസത്യമാണെന്ന് പറഞ്ഞ് സിനിമയുടെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ രംഗത്തെത്തി. കമൽഹാസനെതിരെ മാത്രമല്ല, തമിഴ് സൂപ്പർതാരങ്ങളായ സൂര്യ, ജ്യോതിക, വിജയ് എന്നിവർക്കെതിരെയും മീര വിവാദ പ്രസ്താവനകൾ നടത്തിയിരുന്നു.

അടുത്തിടെയാണ് മീരയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ജയിൽ മോചിതയായതിന് ശേഷമാണ് മീരയ്ക്ക് ‘പായെ കാണോം’ എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചത്. ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂൾ കൊടൈക്കനാലിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്.

എന്നാൽ മീര തന്റെ ആറ് സഹായികളോടൊപ്പം ലൊക്കേഷനിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു എന്നതാണ് ഏറ്റവും പുതിയ വിവരം. ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ ഇക്കാര്യം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. സംവിധായകൻ സെൽവ അൻപരശനാണ് മീരയ്‌ക്കെതിരെ പരാതിയുമായി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്.

മീര മിഥുനൊപ്പം പോയ ആറ് സഹായികളെ കാണാതായെന്നും ഇവർ താമസിച്ചിരുന്ന ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ നിന്ന് സാധനങ്ങൾ എടുത്തതായും സംവിധായകന്റെ പരാതിയിൽ പറയുന്നു. ഷൂട്ടിംഗിന് രണ്ട് ദിവസം മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ ആരോടും പറയാതെ മീര സെറ്റിൽ മുങ്ങി.

മീര നിർമ്മാതാവിന് വൻ സാമ്പത്തിക നഷ്ടം ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്നും സിനിമാ മേഖലയിലെ എല്ലാ സംഘടനകളും അവർക്കെതിരെ പരാതി നൽകുമെന്നും അൻപരശൻ പറഞ്ഞു.

MEERA MIDHUN PHOTOSSSSSSSSSSSSS

MEERA MIDHUN PHOTOSSSSSSSSSSSSS