വര്‍ക്ക്‌ ഔട്ട് ആണ് മെയിന്‍.. നിങ്ങൾ എടുക്കുന്ന ഓരോ ശ്വാസവും നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റൊരാളുടെ ജീവിതം മികച്ചതാക്കാനുള്ള ഒരു പുതിയ അവസരമാണ്. ഇത് അറിഞ്ഞിരിക്കുക.

ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത ‘മ്യാവു’ ആണ് മമ്ത ബാനർജിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ റിലീസ്. അടുത്തിടെയാണ് സിനിമാ തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തത്. പുതുവർഷത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

വർക്ക് ഔട്ട് സെൽഫികളാണ് മമ്ത പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ഫിറ്റ്‌നസിൽ എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിക്കണമെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. മയൂഖം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മമ്ത മോഹൻദാസ് ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. സുരേഷ് ഗോപി നായകനായ ‘ലങ്ക’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ മമ്ത പ്രകടനമാണ് ആദ്യം പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടിയത്.

പിന്നീട്, മമ്ത ബാബ കല്യാണി മറ്റ് ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കാൻ തുടങ്ങി, ബിഗ് ബി പോലുള്ള സൂപ്പർസ്റ്റാർ ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമായി. പാസഞ്ചർ, സ്റ്റോറി കണ്ടിന്യൂസ്, അൻവർ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിന് മമ്ത നിരവധി അവാർഡുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

നടി മാത്രമല്ല നല്ലൊരു ഗായിക കൂടിയാണ് മമ്ത മോഹൻദാസ്. നിരവധി സിനിമകളിൽ മമ്ത പാടിയിട്ടുണ്ട്. തെലുങ്കിലും തമിഴിലും മലയാളത്തിലും മമ്ത പാടിയിട്ടുണ്ട്. ചില ടെലിവിഷൻ ഷോകളിൽ പങ്കെടുത്ത് പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ് മമ്ത.

ഇത് 2022-ലെ ആദ്യ പ്രവൃത്തിദിനത്തിലെ പ്രഭാതമാണ്. വർഷത്തിലെ എല്ലാ ദിവസവും നിങ്ങളുടെ മേൽ സൂര്യൻ പ്രകാശിക്കുന്നതിലൂടെയും എല്ലാ ദിവസവും പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുമെന്ന സ്വയം വാഗ്ദാനത്തോടെ ആരംഭിക്കാനുള്ള ഊർജ്ജത്തോടും.

ഉത്സാഹത്തോടും കൂടി നിങ്ങൾ ഈ വർഷം ആരംഭിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഒപ്പം നന്ദിയോടെ ജീവിക്കുകയും ചെയ്യുക. ഇത് അറിഞ്ഞിരിക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് ആരോഗ്യവും ആരോഗ്യവും സന്തോഷവും ഉണ്ടാകട്ടെ. പുതുവത്സരാശംസകൾ,’ മമ്ത പറഞ്ഞു.

MAMTHA MOHANDAS PHOTOS

MAMTHA MOHANDAS PHOTOS

MAMTHA MOHANDAS PHOTOS