ഭര്‍ത്താവിനെ അധിക്ഷേപിച്ചവര്‍ക്ക് സ്വാതിയുടെ കിടിലന്‍ മറുപടി… “”എനിക്ക് അറിയാം ആരുടെ കൂടെ ജീവിക്കണമെന്ന്. തന്റെ സെര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് വേണ്ട.. “”

പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ് സ്വാതി നിത്യാനന്ദ്. അഭിനയത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. വിവാഹശേഷം ‘വീടു ജപ്പിക്കുന്ന വീട്’ എന്ന സീരിയലിലൂടെയാണ് സ്വാതി സ്‌ക്രീനിൽ എത്തിയത്.

പ്രണയവർണ്ണങ്ങൾ എന്ന സീരിയലിലാണ് സ്വാതി ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. പുതുവത്സരാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി സ്വാതി പങ്കുവച്ച ചിത്രങ്ങളും ലഭിച്ച കമന്റുകളും പ്രതികരണങ്ങളുമാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്.

ഭർത്താവും ക്യാമറാമാനുമായ പ്രതീഷ് നെന്മാറയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ സ്വാതി പങ്കുവച്ചു. പുതുവത്സരാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇരുവരും നടത്തിയ യാത്രയുടെ ചിത്രങ്ങളും വൈറലായിരുന്നു. കൊടൈക്കനാലിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങളായിരുന്നു.

എന്നാൽ ചിത്രത്തിനെതിരെ മോശം കമന്റുകളുമായി ചിലർ രംഗത്തെത്തി. പ്രതീഷിന്റെ നെറ്റിയിൽ ചുംബിക്കുന്ന ചിത്രവും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഈ സിനിമയിൽ പ്രതീഷിനെ അവഗണിക്കുകയാണെന്ന് ചിലർ പറഞ്ഞു. കമന്റുകൾ അതിരു കടന്നതോടെ മറുപടിയുമായി സ്വാതി രംഗത്തെത്തി.

‘‘നിന്റെ ഫാദര്‍ അല്ലല്ലോ പിന്നെ എന്തിനാ ഇത്ര സങ്കടം; പിന്നെ എന്തിനാ സങ്കടം; ആരുടെ കൂടെ ജീവിക്കണമെന്ന് എനിക്കറിയാം. തന്റെ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ആവശ്യമില്ലെന്ന് സ്വാതി മറുപടി നൽകി, കമന്റിട്ടയാൾ ക്ഷമാപണം നടത്തി. ഭ്രമണത്തിന്റെ പച്ചയായി സ്‌ക്രീനിലെ താരവും സ്വാതിയായിരുന്നു.

പ്രതീഷായിരുന്നു ഇതേ പരമ്പരയുടെ ക്യാമറാമാൻ. ഇരുവരും സുഹൃത്തുക്കളാകുകയും പിന്നീട് സുഹൃത്തുക്കളാകുകയും പ്രണയത്തിലാവുകയും ചെയ്തു. 2020 ൽ അവർ വിവാഹിതരായി. വിവാഹശേഷവും സ്വാതി അഭിനയം തുടരുകയാണ്.

ഫേസ് ഹണ്ട് എന്ന പ്രോഗ്രാമിലൂടെയാണ് സ്വാതി സീരിയലിലേക്ക് എത്തുന്നത്. സ്വാതി ദേവി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അവർ അവതരിപ്പിച്ചത്. അതിൽ അഭിനയിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ആർക്കും മനസിലായില്ലെന്നും എന്നാൽ ഹരിതയിലെത്തിയപ്പോൾ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധയും സ്നേഹവും നേടിയെന്നും സ്വാതി പറഞ്ഞിരുന്നു.