തൊഴു കൈയ്യോടെ മഞ്ജുവിന്റെ മറുപടി… മഞ്ജുവിനോട്‌ ചോദിക്കാൻ പാടില്ലാത്ത ചോദ്യം ചോദിച്ചു ശോഭന.

Advertisement

എത്ര കാലമെടുത്താലും മലയാളികൾ മറക്കാത്ത ചില നായികമാരുണ്ട്. ആ കൂട്ടത്തിലെ നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് മഞ്ജു വാര്യരും ശോഭനയും. അത്രത്തോളം അവർ ആരാധകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയിരുന്നു. ആരാധകരുടെ മനസ്സ് കീഴടക്കിയ രണ്ട് നായികമാർ.

Advertisement

മലയാളത്തിന് രണ്ട് മികച്ച താരോദയം. അടുത്തിടെ മധുര ശോഭനം എന്ന പരിപാടിയിൽ ഇരുവരും പങ്കെടുത്തിരുന്നു. ഈ അവസരത്തിൽ ശോഭന ചോദിച്ച ഒരു ചോദ്യവും അതിന് മഞ്ജു നൽകിയ മറുപടിയും ശ്രദ്ധേയമാണ്. മഞ്ജുവിനോട് ശോഭന ചോദിച്ചത് ഇതാണ്.

Advertisement

മണിച്ചിത്രത്താഴ് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? ചോദ്യം കേട്ട് മഞ്ജു മുഖത്ത് കൈ വെച്ച് ഒരു ഹാൻഡ് ഷേക്ക് നൽകി. ഒരു മലയാളിയോടും ഒരിക്കലും ചോദിക്കാൻ പാടില്ലാത്ത ഒരു ചോദ്യമാണ് ചേച്ചി ചോദിച്ചത്. ആ സിനിമ എത്ര തവണ കണ്ടു എന്നറിയില്ല. ഒരുപാട് സിനിമകൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് മഞ്ജു പറഞ്ഞു.

Advertisement

മഞ്ജുവിനെ നേരിട്ട് കണ്ടതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് പറയാനും ശോഭന മറന്നില്ല. ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള സൗഹൃദത്തിന്റെ ആഴം പെട്ടെന്ന് തിരിച്ചറിയാനുള്ള വേദിയായിരുന്നു അത്. അതുകൊണ്ടാണ് അവയെല്ലാം ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടത്.

Advertisement

മഞ്ജു വളരെ ആത്മാർത്ഥതയുള്ളവളാണെന്നും സഹിക്കാൻ തയ്യാറാണെന്നും ശോഭന പറഞ്ഞു. ചേച്ചിയെ കാണാൻ കഴിഞ്ഞത് ഭാഗ്യമാണെന്ന് മഞ്ജു പറഞ്ഞു. ഒരിക്കൽ ശോഭനയുടെ നൃത്തം കാണാൻ പോയതും പൊട്ടിക്കരഞ്ഞതും മഞ്ജു വാര്യർ ഓർക്കുന്നു. ആരാധകർക്ക് അതൊരു മികച്ച നിമിഷമായിരുന്നു.

PHOTOS

PHOTOS

Advertisement
Advertisement