ഹോട്ട് ലുക്കിൽ സുന്ദരിയായി അനാർക്കലി. എങ്ങോട്ടാണ് മുട്ടില്‍ ഇഴഞ്ഞു പോകുന്നത് എന്ന് ആരാധകര്‍.. ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോസ് കാണുക.

ആനന്ദം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ യുവപ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ താരമായിരുന്നു അനാർക്കലി മരയ്ക്കാർ. സിനിമയിൽ വലിയൊരു ഡയലോഗ് പോലുമില്ലാതെയാണ് അനാർക്കലി ജനഹൃദയങ്ങളിൽ ഇടം നേടിയത്.

തന്റെ അഭിനയ ശൈലി കൊണ്ട് നിരവധി സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ പിന്നീട് അനാർക്കലിക്ക് കഴിഞ്ഞു. എന്നാൽ യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ സിനിമയിലെ പോലെ ഒരു പാവം പെൺകുട്ടിയായിരുന്നില്ല അനാർക്കലി മരയ്ക്കാർ.

യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ ആരുടെയും മുഖത്ത് നോക്കി അഭിപ്രായം ശക്തമായി പ്രകടിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന നല്ല വ്യക്തിത്വമുള്ള പെൺകുട്ടിയാണ് അനാർക്കലി. മറ്റുള്ളവരുടെ മുന്നിൽ മനസ്സ് തുറന്നു പറയാൻ അനാർക്കലി പലപ്പോഴും മടിക്കാറില്ല.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. തന്റെ കഥകളും പുതിയ ചിത്രങ്ങളും അദ്ദേഹം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകരിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു. ഇടയ്ക്കിടെ ലൈവ് ഓപ്‌ഷനിലൂടെ ആരാധകരുമായി സംസാരിക്കാൻ എത്താറുണ്ട്.

ആരെങ്കിലും അശ്ലീല കമന്റുകൾ ഇടുകയും ചിത്രങ്ങളിൽ അത്തരം കമന്റുകൾ ഇടുകയും ചെയ്താൽ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കണമെന്നും താരത്തിന് അറിയാം. ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് പുതിയ വ്യത്യസ്തമായ വസ്ത്രങ്ങളുമായി ജനപ്രീതി നേടുകയാണ്.

ഇത് അൽപ്പം ചൂടുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് ഇവ. ഈ ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിരിക്കുകയാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം തന്റെ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ഇടുന്ന കമന്റുകളെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുകയാണ്.

മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി മാറിയിരുന്നു താരം. ആരാധകരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് മറുപടിയുമായി താരം ഇടയ്ക്കിടെ എത്താറുണ്ട്. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ ഹിറ്റ്‌ താരമാണ് ഇപ്പോള്‍ അനാര്‍ക്കലി മരക്കാര്‍ അത്കൊണ്ട് തന്നെ നടിയുടെ ചൂടന്‍ ഫോട്ടോസ് ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തും കഴിഞ്ഞു..